MD GGC ต้อนรับ CEO และ PSD เยี่ยมชมโรงงาน เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่
20 พฤษภาคม 2567
![](/storage/newsroom/press-releases/2024/05/20240520-152152-2-1.webp)
(15 พฤษภาคม 2567) นายกฤษฎา ประเสริฐสุโข กรรมการผู้จัดการ บริษัท โกลบอลกรีนเคมิคอล จำกัด (มหาชน) หรือ GGC พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงานให้การต้อนรับ นายณะรงค์ศักดิ์ จิวากานันต์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร (CEO) และ นายทศพร บุณยพิพัฒน์ ผู้จัดการใหญ่ (PSD) บริษัท พีทีที โกลบอล เคมิคอล จำกัด (มหาชน) หรือ GC เยี่ยมชมโรงงานเมทิลเอสเทอร์แห่งที่ 1 เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ เพื่อรับทราบแผนการดำเนินงานและภาพรวมธุรกิจของ GGC ในฐานะ Green Flagship ของกลุ่ม GC พร้อมให้กำลังใจผู้บริหารและพนักงานในการปฏิบัติงาน ณ โรงงานเมทิลเอสเทอร์แห่งที่ 1 จังหวัดระยอง