GGC จัดกิจกรรม “พิธีสักการะองค์พระพรหม และศาลตายาย” เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาบริษัทฯ ประจำปี 2566
16 กุมภาพันธ์ 2566
![](/storage/newsroom/press-releases/2023/02/20230216-1.jpg)
(15 กุมภาพันธ์ 2566) นายกฤษฎา ประเสริฐสุโข กรรมการผู้จัดการ บริษัท โกลบอลกรีนเคมิคอล จำกัด (มหาชน) หรือ GGC พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงาน ร่วม “พิธีสักการะองค์พระพรหม และศาลตายาย” พร้อมถวาย เครื่องสักการะ เพื่อความเป็นสิริมงคลในการดำเนินธุรกิจฯ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาบริษัทฯ ก้าวสู่ปีที่ 18 แห่งการก่อตั้ง และร่วมกันตักบาตร ถวายภัตตาหารและปัจจัยไทยทานแด่พระสงฆ์ ณ โรงงานเมทิลเอสเทอร์แห่งที่ 1 จังหวัดระยอง