GGC CSR Role Model ยกย่องและเชิดชูพนักงานที่มีใจเป็นจิตอาสา และมีส่วนร่วมในกิจกรรม CSR ของบริษัทฯ
20 February 2024
![](/storage/newsroom/sustainability/2024/02/20240220-103225-1.webp)
(14 กุมภาพันธ์ 2567) นายกฤษฎา ประเสริฐสุโข กรรมการผู้จัดการ บริษัท โกลบอลกรีนเคมิคอล จำกัด (มหาชน) หรือ GGC มอบโล่ CSR Role Model ยกย่องและเชิดชูพนักงานที่มีใจเป็นจิตอาสา และมีส่วนร่วมในกิจกรรม CSR ของบริษัทฯ ตลอดทั้งปี ทั้งในนามบุคคลและหน่วยงาน ณ โรงงานเมทิลเอสเทอร์ แห่งที่ 1 อ.เมืองระยอง จ.ระยอง
โครงการ CSR Role Model มีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมและยกย่องให้พนักงานเห็นความสำคัญของการมีส่วนร่วมในกิจกรรมด้าน ความรับผิดชอบต่อสังคมของบริษัทฯ ให้พนักงานได้เกิดความภาคภูมิใจ ร่วมกันขับเคลื่อน Global Green DNA ของบริษัทฯ ในการสร้างประโยชน์ให้กับชุมชนและสังคม
![](/storage/newsroom/sustainability/2024/02/20240220-103225-2.webp)